Top

ਹਾਲ ਔਫ ਫੇਮ

ਸ਼੍ਰੀ ਪਾਟਿਲ ਕੇਤਨ ਬਲੀਰਾਮ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 20/01/2022
ਖਤਮ : ਹੁਣ ਤੱਕ

ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਜਬਚਨ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 14/10/2021
ਖਤਮ : 19/01/2022

ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਦਿਆਲ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 21/08/2021
ਖਤਮ : 14/10/2021

ਸ੍ਰੀ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸੋਹਲ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 01/10/2020
ਖਤਮ : 21/08/2021

ਸ਼੍ਰੀ. ਵਿਵੇਕ ਸ਼ੀਲ ਸੋਨੀ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 15/02/2020
ਖਤਮ : 30/09/2020

ਸ਼੍ਰੀ ਸੰਦੀਪ ਗੋਇਲ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 18/07/2019
ਖਤਮ : 15/02/2020

ਸ੍ਰੀ ਵਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 12/07/2018
ਖਤਮ : 18/07/2019

ਸ੍ਰੀ ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 17/03/2017
ਖਤਮ : 12/07/2018

ਸ਼੍ਰੀ ਓਪਿੰਦਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਘੁੰਮਣ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 30/03/2016
ਖਤਮ : 17/03/2017

ਸ੍ਰੀ ਰਵਚਰਨ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 25/09/2014
ਖਤਮ : 30/03/2016

ਸ਼੍ਰੀ ਅਸ਼ੀਸ਼ ਚੌਧਰੀ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 07/08/2012
ਖਤਮ : 29/05/2014

ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਤੂਰ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 22/04/2012
ਖਤਮ : 05/08/2012

ਸ੍ਰੀ ਅਮਰ ਸਿੰਘ ਚਾਹਲ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 26/07/2011
ਖਤਮ : 22/04/2012

ਸ੍ਰੀ ਗੁਰਸ਼ਰਨ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 01/09/2010
ਖਤਮ : 26/07/2011

ਸ਼੍ਰੀ ਹਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਚਾਹਲ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 01/10/2009
ਖਤਮ : 01/09/2010

ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਭੁੱਲਰ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 22/04/2007
ਖਤਮ : 30/09/2009

ਸ਼੍ਰੀ ਸ਼ਿਵ ਕੁਮਾਰ ਵਰਮਾ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 08/01/2007
ਖਤਮ : 22/04/2007

ਸ਼੍ਰੀ ਆਰ.ਕੇ. ਜੈਸਵਾਲ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 07/09/2005
ਖਤਮ : 07/01/2007

ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਜੀਵ ਅਹੀਰ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 24/05/2004
ਖਤਮ : 07/09/2005

ਸ੍ਰੀ ਹਰਚਰਨ ਸਿੰਘ ਭੁੱਲਰ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 26/02/2004
ਖਤਮ : 24/05/2004

ਸ੍ਰੀ ਮੁਖਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਛੀਨਾ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 30/05/2002
ਖਤਮ : 26/02/2004

ਸ੍ਰੀ ਬਲਕਾਰ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 27/07/2001
ਖਤਮ : 30/05/2002

ਸ਼੍ਰੀ ਜਸਕਰਨ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 27/11/1999
ਖਤਮ : 27/07/2001

ਸ੍ਰੀ ਜਤਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਔਲਖ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 24/07/1998
ਖਤਮ : 27/11/1999

ਸ਼੍ਰੀ ਹਰਨੇਕ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 26/02/1997
ਖਤਮ : 23/07/1998

ਸ਼੍ਰੀ ਰੁਪਿੰਦਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 02/12/1996
ਖਤਮ : 19/02/1997

ਸ਼੍ਰੀ ਜਗਦੀਸ਼ ਕੁਮਾਰ ਮਿੱਤਲ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 18/06/1996
ਖਤਮ : 02/12/1996

ਸ੍ਰੀ ਹਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਚਾਹਲ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 02/01/1993
ਖਤਮ : 16/06/1994

ਸ਼੍ਰੀ ਸਵਰਨ ਸਿੰਘ, ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 25/03/1992
ਖਤਮ : 02/01/1993

ਸ਼੍ਰੀ ਹਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਢਿੱਲੋਂ, ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ

ਮਿਆਦ

ਆਰੰਭ : 03/12/1991
ਖਤਮ : 25/03/1992
ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ 12-02-2022 11:25 AM

Please select all that apply:

A link, button or video is not working
It has a spelling mistake
Information is missing
Information is outdated or wrong
I can't find what I'm looking for
Other issue not in this list